Trang chủ
Hotline bán hàng 24/7: 0919 5050 75

1309. NHÓM B - Acetylcystein 200mg (Acetylcystein 200mg; Hộp 20 x 1g thuốc bột, Thùng 240h) Vidipha (Hoá đơn bán lẻ)

Giá bán:
5.0
  • 1,200đ/gói
LIÊN HỆ MUA HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Tình trạng HH Còn hàng
  • Đơn vị tính Hộp
LIÊN HỆ
  • Mobile: 0919 5050 75
  • Địa Chỉ:
  • Email: thuocchuan2023@gmail.com
CHI TIẾT SẢN PHẨM

ACETYLCYSTEIN 200mg

Thành phần: Mỗi gói 1g chứa:

  • Hoạt chất chính:

Acetylcystein....................200mg

  • Tá dược:   

Lactose, aspartam, bột hương vị trái cây, aerosil, màu vàng tartrazin.

Quy cách đóng gói: 20 gói

CHỈ ĐỊNH: Dùng làm thuốc long đờm, tiêu nhầy trong các bệnh lý hô hấp có đờm đặc quánh hoặc tăng tiết nhầy như viêm phế quản cấp và mạn, viêm mũi, viêm xoang

Liều Dùng: 

Người lớn và trẻ trên 7 tuổi: 1 gói/ lần, ngày 3 lần.

Trẻ em 2 – 7 tuổi: 1 gói/ lần, ngày 2 lần.

Dùng theo đường uống. Cho bột thuốc vào trong 10 - 15ml nước đun sôi để nguội (khoảng 2 - 3 muỗng café), khuấy đều và uống ngay.

Bảo quản: Nơi khô, nhiệt độ không quá 30 độ C, tránh ánh sang mặt trời

Hạn dùng: 36 tháng kể từ ngày sản xuất

SĐK: VD-35554-22

Cơ sở sản xuất: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA

Gọi ngay
Chat với chung tôi qua Messenger
Chat với chung tôi qua Zalo
Để lại lời nhắn cho chung tôi