Trang chủ
Hotline bán hàng 24/7: 0919 5050 75

1618. PANACTOL EXTRA (Acetaminophen 500mg + Cafein 65mg; Hộp 20 vỉ bấm x 12 viên nén bao phim, Thùng 63h) Khánh Hòa

Giá bán:
5.0
  • 450đ/viên
LIÊN HỆ MUA HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Tình trạng HH Còn hàng
  • Đơn vị tính Hộp
LIÊN HỆ
  • Mobile: 0919 5050 75
  • Địa Chỉ:
  • Email: thuocchuan2023@gmail.com
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Thành phần:

Paracetamol................ 500mg

Cafein……………………...…….65mg

Chỉ định :

Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ, xương, sốt và đau sau tiêm vaccin, sau nhổ răng/ phẫu thuật nha khoa, đau răng, do viêm xương khớp. Hạ sốt.

 3. Liều lượng và cách dùng thuốc Panactol Extra 500mg

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần. Không quá 6 viên/ngày. Khoảng cách 2 lần uống 4- 6 giờ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: tham khảo ý kiến bác sĩ.

Nên uống trong hoặc sau bữa ăn

4. Chống chỉ định

Quá mẫn với bất cứ thành phần nào của thuốc.

Người thiếu hụtglucose-6-phosphat dehydrogenase.

Bệnh viêm gan tiến triển, người bị suy gan nặng

Nhà sản xuất: Khapharco

Số đăng ký: VD-20764-14

Gọi ngay
Chat với chung tôi qua Messenger
Chat với chung tôi qua Zalo
Để lại lời nhắn cho chung tôi