Trang chủ
Hotline bán hàng 24/7: 0919 5050 75

2737. Paralmax 650 (Paracetamol 650mg; Hộp 10 vỉ bấm x 10 viên nén bao phim, Thùng 100h) Boston-VN

Giá bán:
5.0
  • 570đ/viên
LIÊN HỆ MUA HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Tình trạng HH Còn hàng
  • Đơn vị tính Hộp
LIÊN HỆ
  • Mobile: 0919 5050 75
  • Địa Chỉ:
  • Email: thuocchuan2023@gmail.com
CHI TIẾT SẢN PHẨM
THÀNH PHẦN CÔNG THỨC THUỐC

Mỗi viên nén bao phim PARALMAX 650 có chứa:

Thành phần hoạt chất chính:

Paracetamol650 mg
Tá dượcVừa đủ

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG

Liều dùng

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 1 - 1,5 viên/ngày, 3 – 4 lần/ngày.

Khoảng cách giữa hai lần uống thuốc phải cách nhau ít nhất 4 giờ, không được vượt quá 6 viên/ngày.

Trẻ em dưới 12 tuổi:

PARALMAX 650 không được khuyến cáo cho trẻ em dưới 12 tuổi.

Cách dùng

Dùng đường uống.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Bệnh nhân quá mẫn với paracetamol hoặc bất cứ thành phần nào của thuốc.

Bệnh nhân bị suy gan nặng.

Nhà sản xuất: Boston

Gọi ngay
Chat với chung tôi qua Messenger
Chat với chung tôi qua Zalo
Để lại lời nhắn cho chung tôi