Trang chủ
Hotline bán hàng 24/7: 0919 5050 75

5049. REPAMAX EXTRA ( Paracetamol 500mg + Cafein 65mg; Hộp 10 vỉ bấm x 10 viên nén bao phim; Thùng 50 hộp ) Begroup(Roussel)

Giá bán:
5.0
  • 570đ/viên
LIÊN HỆ MUA HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Tình trạng HH Còn hàng
  • Đơn vị tính Hộp
LIÊN HỆ
  • Mobile: 0919 5050 75
  • Địa Chỉ:
  • Email: thuocchuan2023@gmail.com
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Nhà sản xuất: Begroup(Roussel)

Số đăng ký: VD-32347-19

THÀNH PHẦN:
Paracetamol 500mg; Cafein 65mg

CHỈ ĐỊNH:
Làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh,
đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm
khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh.

LIỀU DÙNG:
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ngày uống 1 đến 4 lần, mỗi lần uống 1 hoặc 2 viên.
Không dùng quá 8 viên/ ngày.
Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống là 4 giờ.

Gọi ngay
Chat với chung tôi qua Messenger
Chat với chung tôi qua Zalo
Để lại lời nhắn cho chung tôi